Thuốc Biệt dược

Sắp xếp theo
Hiển thị Trên mỗi trang

Abenin

Abenin hộp 10 vỉ x 10 viên Thành phần: Cetirizine dihydrochloride Hàm lượng: 10mg + Phần thông tin tham khảo - Dùng thuốc theo chỉ định của Bác sĩ + Chỉ định: Viêm mũi dị ứng theo mùa hoặc quanh năm, ngứa, hen dị ứng, viêm kết mạc dị ứng & mề đay. Chống chỉ định: Quá mẫn với thành phần thuốc. Tác dụng phụ: Nhẹ & thoáng qua: nhức đầu, an thần, chóng mặt, khô miệng, khó chịu tiêu hóa. Chú ý đề phòng: Phụ nữ có thai. Không khuyên dùng: phụ nữ cho con bú & trẻ < 2 tuổi Tránh dùng rượu. Không nên lái xe hoặc vận hành máy khi dùng quá liều khuyến cáo. Liều lượng: Dạng viên người lớn & trẻ em > 12 tuổi 1 viên/ngày, tối đa 2 viên/ngày.
1.000,00 ₫

ACC 200

0,00 ₫

Acemuc 200mg

3.000,00 ₫

Acetylcystein 200mg

Acetylcystein 200mg
10.000,00 ₫

Acetylcystein Stada 200mg

Acetylcystein Stada 200mg
10.000,00 ₫

Acicrem aciclovir traphaco

Acicrem aciclovir traphaco
20.000,00 ₫